Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-05-2023
Àwọn pílásítíkì tí a fi okùn ṣe
Prepreg
Okùn dígí
Okùn erogba
Okùn Aramu
Oyin oyin
Líle líle
Ohun èlò ìṣiṣẹ́ abẹ́ iná mànàmáná dára gan-an fún gígé ohun èlò tí ó ní ìwọ̀n àárín. A fi onírúurú abẹ́ ṣe é, a sì lo IECHO EOT fún gígé onírúurú ohun èlò, ó sì lè gé arc 2mm.
Nítorí agbára rẹ̀ tó lágbára, IECHO PRT dára fún gígé onírúurú ohun èlò, kódà fún okùn dígí àti okùn kevlar tó lágbára. PRT dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́, ṣùgbọ́n èyí tó dára jùlọ ni ilé iṣẹ́ aṣọ. Ó lè gé aṣọ tó o nílò ní kíákíá àti lọ́nà tó péye.
IECHO SPRT jẹ́ ẹ̀dà PRT tí a ti mú sunwọ̀n síi. Láàrín gbogbo àwọn orí ìgé, SPRT ni ó lágbára jùlọ. Ní ìfiwéra pẹ̀lú PRT, SPRT ní ìdúróṣinṣin tó dára jù, agbára tí ó dínkù àti agbára tí ó lágbára jù. Mọ́tò iná mànàmáná kan wà lórí SPRT, èyí tí í ṣe ìdánilójú orísun agbára àti ìdúróṣinṣin ti SPRT.