Awọn iroyin
-
Eto Ige IECHO SKII: Awọn ojutu iyara giga ati ti o peye fun Ile-iṣẹ Awọn ohun elo ti o rọ
Bí iṣẹ́ ẹ̀rọ kárí ayé ṣe ń tẹ̀síwájú láti dín iye owó kù, àtúnṣe sí i, àti ìṣẹ̀dá tó rọrùn, ọ̀pọ̀ ilé-iṣẹ́ ló ń dojú kọ àwọn ìpèníjà tó wọ́pọ̀: àwọn àṣẹ tó pín sí wẹ́wẹ́, ìbéèrè tó ń pọ̀ sí i fún àtúnṣe, ìṣètò ìfijiṣẹ́ tó gùn, àti iye owó iṣẹ́ tó ń pọ̀ sí i. Báwo ni a ṣe lè ṣe àgbékalẹ̀ onírúurú ohun èlò pẹ̀lú...Ka siwaju -
Ìmúdàgba Ilé Iṣẹ́ Ìwakọ̀: Ètò Gbígé Onípele Púpọ̀-Aládàáṣe IECHO GLSC Ní Pípé Gíga, Ìṣiṣẹ́ Gíga, àti Ìdúróṣinṣin Gíga
Nínú àwọn ẹ̀ka aṣọ, aṣọ ilé, àti àwọn ẹ̀ka gígé ohun èlò oníṣọ̀kan, ṣíṣe iṣẹ́ àṣekára àti lílo ohun èlò ti jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn olùṣe. Ètò Gbíge IECHO GLSC Onípele-pupọ Àdánidá Gbogbogbòò ń bá àwọn ìbéèrè wọ̀nyí mu pẹ̀lú àwọn àtúnṣe tuntun nínú fífọwọ́sí afẹ́fẹ́...Ka siwaju -
Mu Iṣẹjade Yara sii, Ṣe apẹrẹ Ọjọ iwaju: Eto IECHO LCS Intelligent High-Speed Cutting Lesa: Atunṣe Tuntun fun Iṣelọpọ Yara-Speed Ultra
Nínú ọjà oníyára tí a ń lò lónìí nítorí ìfojúsùn àdáni àti ìyípadà kíákíá, ìtẹ̀wé, àpò ìpamọ́, àti àwọn ilé iṣẹ́ ìyípadà tí ó jọra dojúkọ ìbéèrè pàtàkì kan: báwo ni àwọn olùpèsè ṣe lè dáhùn padà kíákíá sí àwọn àṣẹ kíákíá, kíákíá, àti kékeré nígbà tí wọ́n ṣì ń rí i dájú pé wọ́n ní ìpele gíga àti pé ó péye...Ka siwaju -
Àwọn Ohun Pàtàkì Lórí Ibùdó|IECHO Ṣe Àfihàn Àwọn Ìdáhùn Ìgé Ọlọ́gbọ́n Méjì Ní LABEL EXPO Asia 2025
Ní LABEL EXPO Asia 2025, IECHO gbé àwọn ọ̀nà ìgé oní-nọ́ńbà méjì tuntun kalẹ̀ ní booth E3-L23, tí a ṣe láti bá ìbéèrè ilé-iṣẹ́ náà mu fún iṣẹ́ ṣíṣe tí ó rọrùn. Àwọn ọ̀nà ìfèsì wọ̀nyí ń fẹ́ láti ran àwọn ilé-iṣẹ́ méjì lọ́wọ́ láti mú kí iyàrá ìdáhùn àti ìṣelọ́pọ́ sunwọ̀n síi. IECHO LCT2 Label Laser Die-...Ka siwaju -
Ẹ̀rọ IECHO LCT2 Laser Die-Cutting Machine: Àtúntò Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ọlọ́gbọ́n nínú Ìṣẹ̀dá Àwọn Àmì Oní-nọ́ńbà
Nínú ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé àmì, níbi tí a ti ń béèrè fún iṣẹ́ lílo àti ìyípadà púpọ̀ sí i, IECHO ti ṣe ìfilọ́lẹ̀ ẹ̀rọ LCT2 Laser Die-Cutting Machine tuntun tí a ṣe àtúnṣe. Pẹ̀lú àpẹẹrẹ tí ó tẹnu mọ́ ìṣọ̀kan gíga, iṣẹ́-aládàáṣe, àti ọgbọ́n, LCT2 ń fún àwọn oníbàárà kárí ayé ní iṣẹ́ tí ó gbéṣẹ́ àti ìpele...Ka siwaju



