Àwọn Ìròyìn Ọjà

  • Kí ni mo lè ṣe tí mi ò bá lè ra ẹ̀bùn tí mo fẹ́ràn? IECHO yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yanjú èyí.

    Kí ni mo lè ṣe tí mi ò bá lè ra ẹ̀bùn tí mo fẹ́ràn? IECHO yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yanjú èyí.

    Kí ló máa ṣẹlẹ̀ tí o kò bá lè ra ẹ̀bùn ayanfẹ́ rẹ? Àwọn òṣìṣẹ́ IECHO ọlọ́gbọ́n máa ń lo èrò inú wọn láti gé gbogbo onírúurú nǹkan ìṣeré pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgé onímọ̀ IECHO ní àkókò ìsinmi wọn. Lẹ́yìn yíya àwòrán, gígé, àti ìlànà tó rọrùn, wọ́n á gé àwọn nǹkan ìṣeré tó dà bí ẹni pé wọ́n wà láàyè lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan. Ìṣàn iṣẹ́: 1, Lo d...
    Ka siwaju
  • Báwo ni ẹ̀rọ gígé onípele púpọ̀ ṣe lè nípọn tó?

    Báwo ni ẹ̀rọ gígé onípele púpọ̀ ṣe lè nípọn tó?

    Nínú ìlànà ríra ẹ̀rọ gígé onípele púpọ̀ tí a lè lò láìṣe àtúnṣe, ọ̀pọ̀ ènìyàn ló máa ń bìkítà nípa bí ẹ̀rọ gígé ṣe rí, ṣùgbọ́n wọn kò mọ bí a ṣe lè yàn án. Ní gidi, ìwọ̀n gígé gidi ti ẹ̀rọ gígé onípele púpọ̀ kì í ṣe ohun tí a rí, nítorí náà...
    Ka siwaju
  • Àwọn Ohun Tí Ó Fẹ́ Mọ̀ Nípa Ìmọ̀-ẹ̀rọ Gígé Oní-nọ́ńbà

    Àwọn Ohun Tí Ó Fẹ́ Mọ̀ Nípa Ìmọ̀-ẹ̀rọ Gígé Oní-nọ́ńbà

    Kí ni ìgé oní-nọ́ńbà? Pẹ̀lú ìdàgbàsókè iṣẹ́-ọnà tí kọ̀mpútà ń ṣe, irú ìmọ̀-ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà tuntun kan ti wáyé tí ó so ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní ìgé kú pọ̀ mọ́ ìyípadà ti ìgé pípé tí kọ̀mpútà ń ṣàkóso ti àwọn ìrísí tí a lè ṣe àtúnṣe gidigidi. Láìdàbí ìgé kú, ...
    Ka siwaju
  • Kílódé tí àwọn ohun èlò ìṣọ̀kan fi nílò ẹ̀rọ tó dára jù?

    Kílódé tí àwọn ohun èlò ìṣọ̀kan fi nílò ẹ̀rọ tó dára jù?

    Kí ni àwọn ohun èlò oníṣọ̀kan? Ohun èlò oníṣọ̀kan túmọ̀ sí ohun èlò tí a fi ohun èlò méjì tàbí jù bẹ́ẹ̀ lọ ṣe pọ̀ ní ọ̀nà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Ó lè ṣe àǹfààní onírúurú ohun èlò, borí àbùkù ohun èlò kan ṣoṣo, kí ó sì fẹ̀ sí i. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àjọ...
    Ka siwaju
  • Àwọn Àǹfààní Àgbàyanu Mẹ́wàá ti Àwọn Ẹ̀rọ Gígé Oní-nọ́ńbà

    Àwọn Àǹfààní Àgbàyanu Mẹ́wàá ti Àwọn Ẹ̀rọ Gígé Oní-nọ́ńbà

    Ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà ni irinṣẹ́ tó dára jùlọ fún gígé àwọn ohun èlò tó rọrùn, o sì lè gba àǹfààní mẹ́wàá tó yanilẹ́nu láti inú àwọn ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà. Ẹ jẹ́ ká bẹ̀rẹ̀ sí kọ́ nípa àwọn ẹ̀yà ara àti àǹfààní àwọn ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà. Ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà náà ń lo ìgbóná abẹ́ tó ga àti ìpele kékeré láti gé...
    Ka siwaju