Barka da zuwa IECHO

Kamfanin Hangzhou IECHO Science & Technology Co., Ltd. (Taƙaitaccen kamfani: IECHO, Lambar hannun jari: 688092) kamfani ne mai samar da mafita na yankewa mai wayo a duniya ga masana'antar da ba ta ƙarfe ba. A halin yanzu, kamfanin yana da ma'aikata sama da 400, waɗanda daga cikinsu ma'aikatan bincike da ci gaba sun kai sama da 30%. Tushen masana'antar ya wuce murabba'in mita 60,000. Dangane da sabbin fasahohi, IECHO yana ba da kayayyaki na ƙwararru da ayyukan fasaha ga masana'antu sama da 10, ciki har da kayan haɗin gwiwa, bugu da marufi, yadi da tufafi, cikin motoci, talla da bugu, sarrafa ofis da jakunkuna. IECHO yana ƙarfafa canji da haɓaka kamfanoni, kuma yana haɓaka masu amfani don ƙirƙirar ƙima mai kyau.

kamfani

Hedikwatar IECHO, wacce take da hedikwata a Hangzhou, tana da rassa uku a Guangzhou, Zhengzhou da Hong Kong, sama da ofisoshi 20 a Babban yankin China, da kuma ɗaruruwan masu rarrabawa a ƙasashen waje, suna gina cikakkiyar hanyar sadarwa ta sabis. Kamfanin yana da ƙungiyar sabis mai ƙarfi da kulawa, tare da layin sabis na 7 * 24 kyauta, yana ba abokan ciniki cikakkun ayyuka.

Kayayyakin IECHO yanzu sun mamaye ƙasashe sama da 100, suna taimaka wa masu amfani su ƙirƙiri sabon babi a fannin yankewa mai hankali. IECHO za ta bi falsafar kasuwanci ta "sabis mai inganci a matsayin manufarta da kuma buƙatar abokin ciniki a matsayin jagora", tattaunawa da makomar tare da kirkire-kirkire, sake fasalta sabuwar fasahar yankewa mai hankali, ta yadda masu amfani da masana'antu na duniya za su iya jin daɗin samfura da ayyuka masu inganci daga IECHO.

Me Yasa Zabi Mu

Tun lokacin da aka kafa IECHO, koyaushe tana da himma wajen kula da ingancin samfura, kiyaye ingancin samfurin shine ginshiƙin rayuwa da haɓaka kamfanoni, shine abin da ake buƙata don mamaye kasuwa da kuma cin gajiyar abokan ciniki, inganci daga zuciyata, kamfanin ya dogara da ra'ayin ingancin abokin ciniki, kuma koyaushe yana inganta da haɓaka matakin kula da inganci na kamfanin. Kamfanin ya tsara kuma ya aiwatar da manufofin inganci, muhalli, kula da lafiya da aminci da ingancin inganci na "inganci shine rayuwar alama, alhakin shine garantin inganci, mutunci da bin doka, cikakken shiga, adana makamashi da rage fitar da hayaki, samar da kayayyaki lafiya, da kuma ci gaba mai dorewa mai dorewa". A cikin ayyukan kasuwancinmu, muna bin ƙa'idodi da ƙa'idodi masu dacewa, ƙa'idodin tsarin kula da inganci da takaddun tsarin gudanarwa, don a iya kiyaye tsarin kula da inganci yadda ya kamata kuma a ci gaba da inganta shi, kuma ingancin samfuranmu za a iya tabbatar da shi sosai kuma a ci gaba da inganta shi, don a cimma manufofin ingancinmu yadda ya kamata.

layin samarwa (1)
layin samarwa (2)
layin samarwa (3)
layin samarwa (4)

Tarihi

  • 1992
  • 1996
  • 1998
  • 2003
  • 2008
  • 2009
  • 2010
  • 2011
  • 2012
  • 2015
  • 2016
  • 2019
  • 2020
  • 2021
  • 2022
  • 2023
  • tarihin kamfanin_tarihin (1)
    • An kafa IECHO.
    1992
  • tarihin kamfanin_tarihin (2)
    • Ƙungiyar Tufafin Ƙasa ta China ce ta fara tallata manhajar IECHO Garment CAD a matsayin tsarin CAD tare da samfuran ilimi masu zaman kansu na cikin gida.
    1996
  • tarihin kamfanin_tarihin (1)
    • An zaɓi wuri a yankin ci gaban masana'antu na ƙasa mai fasaha da fasaha na Hangzhou kuma an gina babban ginin hedikwata mai faɗin murabba'in mita 4000.
    1998
  • tarihin kamfanin_tarihin (1)
    • An ƙaddamar da tsarin yanke kayan lebur na farko mai cin gashin kansa, wanda ya buɗe hanya don bincike da haɓaka na'urori masu wayo.
    2003
  • tarihin kamfanin_tarihin (3)
    • IECHO ta zama babbar mai samar da tsarin samar da namun daji ta yanar gizo a duniya.
    2008
  • tarihin kamfanin_tarihin (4)
    • Kayan aikin yanke kayan SC na farko masu girma-babba sun yi bincike da haɓaka kansu, an yi amfani da su cikin nasara wajen kera manyan kayayyakin waje da na soja, wanda ya buɗe sabon babi a cikin cikakken sauyi.
    2009
  • tarihin kamfanin_tarihin (5)
    • An ƙaddamar da tsarin fasahar sarrafa motsi na IECHO wanda aka haɓaka da kansa ta hanyar amfani da na'urorin yankewa daidai.
    2010
  • tarihin kamfanin_tarihin (6)
    • An fara halartar baje kolin JEC na ƙasashen waje, inda aka jagoranci kayan aikin injinan yanka na cikin gida zuwa ƙasashen waje.
    2011
  • tarihin kamfanin_tarihin (7)
    • Ana saka kayan aikin yanke dijital na BK masu saurin gaske da aka haɓaka da kansu a kasuwa kuma ana amfani da su a fannin binciken sararin samaniya.
    2012
  • tarihin kamfanin_tarihin (8)
    • An kammala gina Cibiyar Gwajin Digiri da Bincike mai girman murabba'in mita 20,000 a gundumar Xiaoshan, birnin Hangzhou.
    2015
  • tarihin kamfanin_tarihin (9)
    • Ya halarci nune-nunen sama da 100 a gida da waje, kuma adadin sabbin masu amfani da kayan aikin yanka masu wayo guda ɗaya ya wuce 2,000, kuma an fitar da kayayyakin zuwa ƙasashe da yankuna sama da 100 a faɗin duniya.
    2016
  • tarihin kamfanin_tarihin (10)
    • An zaɓe shi a matsayin "Kamfanin Gazelle" tsawon shekaru huɗu a jere. A cikin wannan shekarar, ta ƙaddamar da na'urar PK ta atomatik mai kariya da yankewa, kuma ta shiga cikin masana'antar shirya zane-zanen talla gaba ɗaya.
    2019
  • tarihin kamfanin_tarihin (11)
    • An gina cibiyar bincike mai fadin murabba'in mita 60,000 da kuma sabbin sansanonin masana'antu, kuma yawan kayan aiki da ake fitarwa a kowace shekara zai iya kaiwa raka'a 4,000.
    2020
  • tarihin kamfanin_tarihin-12
    • Shiga cikin fespa 2021 babban nasara ne, kuma a lokaci guda, 2021 shekara ce da kasuwancin IECHO na ƙasashen waje zai ci gaba.
    2021
  • tarihin kamfanin_tarihin-13
    • An kammala gyaran hedikwatar IECHO, muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya su zama baƙi.
    2022
  • tarihi 2023
    • Kamfanin IECHO Asia Limited ya yi nasarar yin rijista. Domin ƙara faɗaɗa kasuwar, kwanan nan, kamfanin IECHO ya yi nasarar yin rijistar kamfanin IECHO Asia Limited a yankin Gudanarwa na Musamman na Hong Kong.
    2023