A cikin 'yan shekarun nan, tare da saurin ci gaban masana'antar tufafi, amfani da injunan yankan tufafi ya zama ruwan dare gama gari. Duk da haka, akwai matsaloli da dama a wannan masana'antar a cikin samarwa waɗanda ke sa masana'antun su zama ciwon kai. Misali: riga mai laushi, yanke rubutu mara daidaituwa? Kusurwoyin ba su da amfani sosai? Ƙarancin ingancin samarwa a lokacin lokacin zafi? Rashin daidaiton yankewa da salon suturar da ta lalace? Ƙarancin ingancin samarwa da wahalar ɗaukar ma'aikata?
Daidaito da kwanciyar hankali na injin yankewa suna ɗaya daga cikin abubuwan da masana'antar tufafi ke mayar da hankali a kai. Kera kayan sawa yana buƙatar yankewa mai inganci sosai don tabbatar da cewa yadin yankewa zai iya dacewa daidai. Idan daidaiton injin yankewa bai isa ba, girman yadin zai zama ba daidai ba, wanda zai shafi tsarin yankewa da dinki na gaba, har ma ya haifar da ƙarancin ingancin samfur.
Na biyu, inganci da ƙarfin samar da injin yankewa wani babban abin damuwa ne. Masana'antar tufafi galibi tana fuskantar oda mai yawa kuma tana buƙatar kammala babban adadin yankan yadi cikin ɗan gajeren lokaci. Idan ingancin injin yankewa ya yi ƙasa, ba zai biya buƙatun samarwa ba, wanda zai sa a tsawaita lokacin samarwa, ba za a iya isar da oda cikin lokaci ba, wanda hakan zai shafi suna da kuma gasa a kasuwa na kamfanin.
Bugu da ƙari, sauƙin amfani da fasahar yankan itace yana da alaƙa da masana'antar tufafi. Tare da haɓaka fasaha, masana'antar tufafi tana sa ran amfani da injin yankan mai wayo don sauƙaƙe tsarin aiki da inganta ingancin aiki na ma'aikata. A lokaci guda, ga wasu fasahohi masu manyan dabarun yankan itace, ana fatan injin yankan zai iya samar da ayyuka masu taimako da tsare-tsaren yankan da suka dace don inganta sassauci da bambancin samarwa.
A taƙaice, waɗannan matsalolin ba wai kawai suna shafar ingancin samarwa ba, har ma suna ɓatar da albarkatu sosai kuma suna haifar da asara mai yawa ga fa'idodin tattalin arzikin kamfanin. Saboda haka, lokacin zabar injin yankewa, masana'antar tufafi tana buƙatar la'akari da abubuwa kamar daidaito, kwanciyar hankali, inganci, ƙarfin samarwa, sauƙin aiki, da hankali lokacin zaɓar injin yankewa. Don haka zaɓar injin yankewa mai inganci da daidaito yana da matuƙar muhimmanci. Ta hanyar zaɓar injin yankewa mai dacewa ne kawai za mu iya biyan buƙatun ƙera tufafi, inganta ingancin samarwa, rage farashi, da kuma tabbatar da ingancin samfura.
Injin yankewa mai saurin gaske na IECHO GF yana da sabuwar tsarin sarrafa motsi na yankewa, wanda ke ba da damar yankewa yayin tafiya da yankewa babu gibi, yana cimma ingantaccen yankewa mai inganci, yayin da yake inganta amfani da kayan aiki da rage farashin kayan aiki. Yana daidaita kayan aiki masu ƙarfi don cimma daidaitaccen yankewa. Kayan aiki mai saurin juyawa mai yawa, tare da matsakaicin saurin juyawa na iya kaiwa 6000 rpm. Matsakaicin saurin yankewa shine 60m/min, kuma matsakaicin tsayin yankewa shine 90mm, yana tabbatar da saurin yankewa yayin da yake cika daidaiton yankewa.
Zaɓar injin yankewa da ya dace shine mabuɗin inganta ingancin samarwa. Shin ka zaɓi wanda ya dace?
Lokacin Saƙo: Oktoba-26-2023
