A ranar 27 ga Disamba, 2025, IECHO ta gudanar da taron ƙaddamar da dabarun ta na 2026 a ƙarƙashin taken "Siffanta Babi na Gaba Tare." Duk ƙungiyar gudanarwa ta kamfanin ta haɗu don gabatar da alkiblar dabarun shekara mai zuwa da kuma daidaita muhimman abubuwan da za su haifar da ci gaba mai ɗorewa na dogon lokaci.
Taron ya nuna wani muhimmin ci gaba yayin da IECHO ke ci gaba a cikin yanayin masana'antu na duniya mai saurin canzawa da kuma saurin gasa. Ya nuna sakamakon tattaunawa mai zurfi na cikin gida da kuma ƙarfafa haɗin gwiwa tsakanin masu ruwa da tsaki kan aiwatarwa, bayyana gaskiya, da haɗin gwiwa.
A zamanin da ake samun saurin sauyin masana'antu, dabarar da ta bayyana ita ce ginshiƙin ci gaba mai ɗorewa da kwanciyar hankali. Wannan taron ƙaddamar da shi ya ɗauki hanyar "bayani mai zurfi + tura kamfen", inda aka fassara manufofin 2026 zuwa kamfen ɗin dabaru guda tara da za a iya aiwatarwa waɗanda suka haɗa da faɗaɗa kasuwanci, ƙirƙirar samfura, inganta ayyuka, da sauran manyan fannoni. Wannan tsari yana bawa kowane sashe damar mallakar ayyukan dabaru daidai, yana raba manyan manufofi zuwa tsare-tsaren ayyuka masu amfani da za a iya aiwatarwa.
Ta hanyar amfani da tsarin da aka tsara, IECHO ba wai kawai ta fayyace taswirar ci gabanta ta 2026 ba, har ma ta kafa wata hanya ta rufewa daga tsare-tsare na dabaru zuwa aiwatarwa; tana shimfida harsashi mai karfi don karya gibin ci gaba da kuma karfafa gasa a duniya. Waɗannan kamfen din sun yi daidai da manufar kamfanin "BY YOUR SIDE", tana tabbatar da cewa ci gaban dabarun ya kasance mai hangen gaba da kuma mai da hankali kan mutane.
Samun nasarar aiwatar da dabarun ya dogara ne da haɗin gwiwa mai ƙarfi tsakanin ɓangarorin biyu. A lokacin taron, ƙungiyoyin gudanarwa sun himmatu wajen cimma burin da aka raba, suna ƙarfafa ɗaukar nauyi da haɗin gwiwa a sassa daban-daban. Ta hanyar wannan shiri, IECHO tana gina tsarin aiki inda aka ba da ayyuka a sarari kuma an ba da damar haɗin gwiwa gaba ɗaya, tana rushe ma'ajiyar sassan da haɗa albarkatun cikin gida zuwa ƙarfi ɗaya don aiki. Wannan hanyar ta mayar da imani da aka raba cewa "komai tsawon lokacin da tafiya ta yi, aiki mai daidaito zai haifar da nasara" zuwa aikin haɗin gwiwa na gaske; tana ƙara ƙarfin gwiwa a duk faɗin ƙungiya don cimma burin dabarun 2026.
Idan muka yi la'akari da shekarar 2026, IECHO ta shiga wani sabon mataki na ci gaba tare da taswirar hanya mai haske da kuma kyakkyawar manufa. Idan aka ɗauki wannan taron a matsayin wurin farawa, duk ma'aikatan IECHO za su ci gaba da himma da himma, tunani mai zurfi bisa ga alhaki, da kuma haɗin gwiwa na kud da kud; sun himmatu wajen mayar da dabarun aiki, da kuma rubuta babi na gaba a cikin labarin ci gaban IECHO.
Lokacin Saƙo: Disamba-31-2025

