Labaran Samfura

  • Yadda za a guji raguwar aikin Flatbed Cutter

    Yadda za a guji raguwar aikin Flatbed Cutter

    Mutanen da ke yawan amfani da Flatbed Cutter za su ga cewa daidaito da saurin yankewa ba su yi kyau kamar da ba. To mene ne dalilin wannan yanayin? Yana iya zama aiki mara kyau na dogon lokaci, ko kuma yana iya zama Flatbed Cutter yana haifar da asara yayin amfani da shi na dogon lokaci, kuma ba shakka, yana ...
    Kara karantawa
  • Kana son yanke allon KT da PVC? Yadda ake zaɓar injin yankewa?

    Kana son yanke allon KT da PVC? Yadda ake zaɓar injin yankewa?

    A cikin sashin da ya gabata, mun yi magana game da yadda za mu zaɓi allon KT da PVC daidai bisa ga buƙatunmu. Yanzu, bari mu yi magana game da yadda za mu zaɓi injin yankewa mai araha bisa ga kayanmu? Da farko, muna buƙatar yin la'akari da girma, yankin yankewa, da kuma yadda ake yankewa...
    Kara karantawa
  • Ta yaya ya kamata mu zaɓi allon KT da PVC?

    Ta yaya ya kamata mu zaɓi allon KT da PVC?

    Shin kun haɗu da irin wannan yanayi? Duk lokacin da muka zaɓi kayan talla, kamfanonin talla suna ba da shawarar kayan aiki guda biyu na allon KT da PVC. To menene bambanci tsakanin waɗannan kayan biyu? Wanne ya fi inganci? A yau IECHO Cutting zai kai ku don sanin bambancin...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Zaɓar Kayan Yanke Gasket ɗin?

    Yadda Ake Zaɓar Kayan Yanke Gasket ɗin?

    Menene gasket? Gasket ɗin rufewa wani nau'in kayan rufewa ne da ake amfani da shi don injina, kayan aiki, da bututun mai matuƙar akwai ruwa. Yana amfani da kayan ciki da na waje don rufewa. Gaskets an yi su ne da ƙarfe ko kayan da ba na ƙarfe ba ta hanyar yankewa, hudawa, ko yankewa...
    Kara karantawa
  • Yadda ake ɗaukar injin yanke BK4 don cimma amfani da kayan acrylic a cikin kayan daki?

    Yadda ake ɗaukar injin yanke BK4 don cimma amfani da kayan acrylic a cikin kayan daki?

    Shin kun lura cewa mutane yanzu suna da buƙatu mafi girma don kayan ado da ado na gida? A da, salon kayan ado na gida na mutane iri ɗaya ne, amma a cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaban matakin kyawun kowa da ci gaban matakin kayan ado, mutane suna ƙara…
    Kara karantawa