Tí o bá ń ṣiṣẹ́ ìṣòwò kan tí ó gbára lé ṣíṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò ìpolówó tí a tẹ̀ jáde, láti àwọn káàdì ìṣòwò pàtàkì, àwọn ìwé pẹlẹbẹ, àti àwọn ìwé ìkéde sí àwọn àmì àti ìfihàn ìpolówó tí ó díjú sí i, ó ṣeé ṣe kí o ti mọ̀ nípa ìlànà gígé fún ìtẹ̀wé náà dáadáa.
Fún àpẹẹrẹ, o lè ti mọ́ ọn dáadáa láti rí àwọn ohun èlò tí ilé-iṣẹ́ rẹ tẹ̀ jáde láti inú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ní ìwọ̀n tí ó dàbí “àìlágbára”. Nínú ọ̀ràn yìí, o ní láti gé tàbí gé àwọn ohun èlò wọ̀nyí sí ìwọ̀n tí o fẹ́ – ṣùgbọ́n ẹ̀rọ wo ni ó yẹ kí o lò láti ṣe iṣẹ́ náà?
Kí ni tábìlì ìgé oní-nọ́ńbà?
Gẹ́gẹ́ bí ìwé ìròyìn Digital Printer ti sọ, “gígé ni ó ṣeé ṣe kí ó jẹ́ iṣẹ́ ìparí tí ó wọ́pọ̀ jùlọ,” kò sì yẹ kí ó yà ọ́ lẹ́nu pé ọjà ti ṣí sílẹ̀ fún àwọn àṣà ẹ̀rọ ọ̀jọ̀gbọ́n tí ó lè ṣe iṣẹ́ náà ní ọ̀nà tí ó gbéṣẹ́ jùlọ tí kò sì ní wahala.
Eto Ige Ọgbọn Aifọwọyi IECHO PK
Èyí kò yani lẹ́nu rárá nígbà tí a bá ronú nípa onírúurú ọ̀nà tí a fi lè gé àwọn ohun èlò títà tí a tẹ̀ jáde. Àwọn àwòrán onípele gbígbòòrò bíi àwọn àmì àti àmì lè nílò láti gé ní ọ̀nà tí ó díjú kí wọ́n tó ṣetán láti fi ránṣẹ́, nígbà tí àwọn nǹkan bí tíkẹ́ẹ̀tì àti ìwé ẹ̀rí yóò nílò láti gún - irú gígé díẹ̀.
Ó dájú pé a ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ẹ̀rọ ìgé oní-nọ́ńbà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àwòṣe àti ìṣètò tó bá ọ mu. Ṣùgbọ́n, fún àwọn oníṣòwò tí wọ́n nílò tábìlì ìgé oní-nọ́ńbà, onírúurú nǹkan yìí ń béèrè ìbéèrè fún ọ: Èwo ni o yẹ kí o yàn? Ìdáhùn náà sinmi lórí àwọn ohun tí o fẹ́ kí o gé.
Àwọn ohun èlò wo ni ìwọ yóò lò?
Láìka bí iṣẹ́ ìtẹ̀wé rẹ ṣe le tó tàbí tó le tó, ó yẹ kí o yan tábìlì ìgé oní-nọ́ńbà kan tí ó lè ṣàkóso onírúurú ohun èlò bí ó ti ṣeé ṣe tó. O lè rí ẹ̀rọ yìí gbà láti ọ̀dọ̀ ilé iṣẹ́ tí a mọ̀ dáadáa nínú ẹ̀ka ohun èlò ìtẹ̀wé – bíi IECHO.
Awọn ohun elo ti Eto Ige Itoju Ọgbọn Aifọwọyi IECHO PK
Ó ṣe tán, ní àwọn ọjọ́ wọ̀nyí, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn tábìlì gígé lè lo onírúurú ohun èlò - títí bí fainali, páálí, acrylic, àti igi. Nítorí náà, àwọn tábìlì gígé oní-nọ́ńbà lè lo bébà pẹ̀lú ìrọ̀rùn pàtó, àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò títà ìtẹ̀wé rẹ lè jáde láti inú wọn nígbẹ̀yìn gbẹ́yín.
Báwo ni àwọn ohun èlò títà ìwé rẹ ṣe gbọ́dọ̀ tóbi tó?
Ìwọ nìkan ló lè dáhùn ìbéèrè yẹn – kí o sì pinnu bóyá o nílò láti tẹ̀ àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé tó gbòòrò tàbí tó ṣókí lórí àwọn ìwé tàbí àwọn ìwé ìtẹ̀wé – tàbí lórí àwọn ìwé àti àwọn ìwé ìtẹ̀wé méjèèjì. Ó ṣe tán, àwọn tábìlì ìgé oní-nọ́ńbà wà ní onírúurú ìwọ̀n, èyí tó mú kí o lè rí èyí tó tọ́ fún ohunkóhun tó o bá ní lọ́kàn.
Jíjẹ ohun tó pọ̀ jùlọ láti inú àwọn ohun èlò oní-nọ́ńbà tí a fi ń gé tábìlì rẹ
Àǹfààní pàtàkì kan tí ó wà nínú yíyan tábìlì gígé oní-nọ́ńbà ni agbára láti lo sọ́fítíwè tí ó lè mú kí iṣẹ́ rẹ rọrùn. Sọ́fítíwè tí ó tọ́ ṣáájú iṣẹ́ tí ó so pọ̀ mọ́ tábìlì rẹ láìsí ìṣòro lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mú àṣìṣe kúrò kí o sì dín ìfọ́kù kù. Lílo àkókò láti pinnu lórí tábìlì gígé oní-nọ́ńbà tí ó tọ́ tí a ṣètò fún ọ lè ràn ọ́ lọ́wọ́ láti fi àkókò pamọ́ nígbà tí o bá gé fúnra rẹ̀.
Ṣé o fẹ́ mọ̀ sí i?
Tí o bá ń wá tábìlì ìgé oní-nọ́ńbà pípé, ṣàyẹ̀wò IECHO Digital Cutting Systems kí o sì ṣèbẹ̀wò síhttps://www.iechocutter.comati ki o kaabo sipe walónìí tàbí béèrè fún ìsanwó.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-15-2023

