IECHO BK3 2517 ti a fi sori ẹrọ ni Spain

Olùpèsè àpótí páálí àti ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ní Sípéènì Sur-Innopack SL ní agbára ìṣiṣẹ́ tó lágbára àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ tó tayọ, pẹ̀lú àwọn páálí tó ju 480,000 lọ lójoojúmọ́. A mọ dídára ìṣiṣẹ́ rẹ̀, ìmọ̀ ẹ̀rọ àti iyàrá rẹ̀. Láìpẹ́ yìí, ríra ohun èlò IECHO tí ilé-iṣẹ́ náà rà ti mú kí iṣẹ́ ṣíṣe pọ̀ sí i, ó sì mú àwọn àǹfààní tuntun wá.

Àwọn àtúnṣe ohun èlò mú kí iṣẹ́ ṣíṣe pọ̀ sí i gidigidi.

Sur-innopack SL ra ẹ̀rọ gige IECHO BK32517 kan ní ọdún 2017, àti ìfìhàn ẹ̀rọ yìí mú kí iṣẹ́ ṣíṣe rẹ̀ sunwọ̀n síi. Nísinsìnyí, Sur-Innopack SL lè parí àwọn àṣẹ láàrín wákàtí 24 sí 48, nítorí ìfúnni níṣẹ́ àti iṣẹ́ CCD ti ẹ̀rọ náà, àti ìṣètò agbára ìṣelọ́pọ́ gíga.

2

Ìdàgbàsókè onípele kan ṣoṣo ló ń mú kí ilé iṣẹ́ náà fẹ̀ sí i kí ó sì máa gbé ibẹ̀.

Pẹ̀lú bí àwọn àṣẹ ṣe ń pọ̀ sí i, Sur-Innopack SL pinnu láti fẹ̀ sí i ní àwọn ilé iṣẹ́. Láìpẹ́ yìí, ilé iṣẹ́ náà tún ra ẹ̀rọ gígé IECHO BK3 kan, wọ́n sì gbé àdírẹ́sì ilé iṣẹ́ náà sí i. Àwọn iṣẹ́ wọ̀nyí gbọ́dọ̀ gbé ẹ̀rọ àtijọ́ náà, nítorí náà, a pè Sur-Innopack SL láti rán IECHO láti rán onímọ̀ ẹ̀rọ Cliff lẹ́yìn títà ọjà sí ibi tí ó ti ṣẹlẹ̀ láti fi ẹ̀rọ àtijọ́ náà sí àti láti gbé e.

A ti pari fifi sori ẹrọ ẹrọ tuntun ati gbigbe ẹrọ atijọ pada ni aṣeyọri.

IECHO rán Cliff, olùdarí títà lẹ́yìn tí ó ti lọ sí òkè òkun. Ó ṣe àyẹ̀wò ibi tí ìṣẹ̀lẹ̀ náà ti ṣẹlẹ̀, ó sì parí iṣẹ́ fífi ẹ̀rọ náà sí i dáadáa. Nígbà tí ó ń gbé ẹ̀rọ náà, ó lo ìrírí àti òye tó pọ̀ láti parí ìṣíkiri ẹ̀rọ àtijọ́ náà dáadáa. Ní ti èyí, ẹni tí ó ń ṣe àkóso Sur-Innopack SL láyọ̀ gan-an, ó sì gbóríyìn fún agbára gíga àti tó dára jùlọ ti àwọn ẹ̀rọ IECHO àti ètò ìdánilójú lẹ́yìn títà, ó sì sọ pé yóò dá àjọṣepọ̀ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú IECHO sílẹ̀.

3

Pẹ̀lú ìyípadà àwọn ẹ̀rọ àti ìdàgbàsókè ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣelọ́pọ́, a retí pé Sur-Innopack SL yóò mú àwọn àṣẹ púpọ̀ sí i wá. IECHO retí pé Sur-innopack SL yóò tẹ̀síwájú láti ṣe àṣeyọrí nínú ìdàgbàsókè ọjọ́ iwájú, àti ní àkókò kan náà, IECHO tún ṣèlérí láti máa ṣe àtìlẹ́yìn tó lágbára fún ìṣelọ́pọ́ àwọn oníbàárà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-01-2024
  • facebook
  • linkedin
  • twitter
  • youtube
  • instagram

Ṣe alabapin si iwe iroyin wa

fi alaye ranṣẹ