Àwọn ìwé àwòrán ti ń ṣẹ̀dá àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet ńlá fún bí ogójì ọdún. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè ìgé tí a mọ̀ dáadáa ní UK, ìwé àwòrán ti fi àjọṣepọ̀ pípẹ́ múlẹ̀ pẹ̀lú IECHO. Láìpẹ́ yìí, ìwé àwòrán pe onímọ̀ ẹ̀rọ ìtajà lẹ́yìn títà ní òkè òkun ti IECHO, Huang Weiyang, sí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù oníbàárà fún fífi sori ẹrọ àti ìdánilẹ́kọ̀ọ́ TK4S-2516 kí ó sì pèsè iṣẹ́ tó dára jùlọ.
Àwọn ìwé àwòrán ti ṣe àfihàn ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìgé ní IECHO. Àwọn oníbàárà ti dá àwọn òṣìṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ àti iṣẹ́ tó dára jùlọ mọ̀, wọ́n sì ti yìn wọ́n.
Ní ọ̀sẹ̀ tó kọjá, Papergraphics pe Huang Weiyang sí ojú òpó wẹ́ẹ̀bù oníbàárà láti fi TK4S-2516 sílẹ̀ kí wọ́n sì kọ́ ọ. Gbogbo iṣẹ́ náà láti ìgbà tí wọ́n ti ṣètò ètò ẹ̀rọ náà sí bí wọ́n ṣe ń tan iná àti fífẹ́ afẹ́fẹ́ gba ọ̀sẹ̀ kan, ó sì rọrùn gan-an. Síbẹ̀síbẹ̀, nígbà tí wọ́n ń gbé e lọ, àwọn ìṣòro kan wà pẹ̀lú ẹ̀rọ yíyàsọ́tọ̀, Huang Weiyang sì béèrè fún àtìlẹ́yìn ní kíákíá sí orílé-iṣẹ́ IECHO. Ilé-iṣẹ́ IECHO dáhùn lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀, wọ́n sì fi àwọn ẹ̀rọ yíyàsọ́tọ̀ tuntun ránṣẹ́ sí oníbàárà náà.
Lẹ́yìn tí wọ́n bá ti fi ẹ̀rọ náà sí i, ìgbésẹ̀ tó tẹ̀lé ni ìdánilẹ́kọ̀ọ́ náà. Onímọ̀ ẹ̀rọ náà ṣe ìdánwò àti ìdánilẹ́kọ̀ọ́ lórí onírúurú iṣẹ́ fún wọn. Oníbàárà náà ní ìtẹ́lọ́rùn gidigidi pẹ̀lú iṣẹ́ àti iṣẹ́ TK4S-2516. Àpẹẹrẹ pípé ni èyí ti IECHO àti PaperGraphics láti fún àwọn oníbàárà ní iṣẹ́ tó dára.
Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè iṣẹ́ gígé ọ̀jọ̀gbọ́n pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọdún ìtàn, ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láàárín Papergraphics àti IECHO kìí ṣe nípa títà ẹ̀rọ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ nípa fífún àwọn oníbàárà ní iṣẹ́ àti ìtìlẹ́yìn pípé. IECHO ṣèlérí láti máa bá a lọ láti pèsè iṣẹ́ lẹ́yìn títà tó dára fún gbogbo oníbàárà, láti rí i dájú pé wọ́n lè gbádùn iṣẹ́ tó ga jùlọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-30-2024


