Tare da saurin bunƙasa masana'antar buga lakabi, ingantaccen injin yanke lakabi ya zama kayan aiki mai mahimmanci ga kamfanoni da yawa. To a waɗanne fannoni ya kamata mu zaɓi injin yanke lakabi wanda ya dace da kanmu? Bari mu duba fa'idodin zaɓar injin yanke lakabin IECHO?
1. Alamar masana'anta da kuma sunanta
A matsayinta na sanannen masana'anta mai tarihi na shekaru 30, IECHO ta sami amincewar abokan ciniki tare da kyakkyawan inganci da suna. IECHO tana da masana'antu daban-daban tare da mafita masu inganci, suna tabbatar da ingancin kowane samfuri tare da ƙungiyar ƙwararru ta fasaha da kuma tsauraran hanyoyin samarwa.
2. iyawar masana'antu
Kamfanin IECHO ya mamaye sama da murabba'in mita 60000 kuma kayayyakinsa sun mamaye ƙasashe sama da 100. Tun lokacin da aka kafa shi, IECHO ta dage wajen kula da ingancin kayayyaki, tun daga siyan kayan masarufi zuwa sa ido kan tsarin samarwa, kowane mataki ana yin bincike mai tsauri.
3.Ayyuka da ayyukan injunan yanke lakabi
Ba shakka, ɗaya daga cikin mafi mahimmanci shine aiki da aikin injin. Daga cikin na'urorin yanke lakabi da yawa da ke kasuwa, waɗannan samfura uku sun yi fice tare da aiki da ayyukansu na musamman.
An inganta su don kayan aiki daban-daban, filayen aikace-aikace, da buƙatu daban-daban. Ko dai a cikin daidaito, aiki mai sauƙi ko ingantaccen samarwa, sun nuna kyakkyawan aiki.
Injin yanke laser LCT
MAI YAWAN LABARAI NA DIJITAL RK2-380
MCT Rotary die cutter
4. Kimantawar abokin ciniki ta gaske
A aikace-aikace na zahiri, kwastomomi da yawa sun yi nazari sosai kan na'urorin yanke lakabin mu guda uku. Sun bayyana cewa waɗannan injunan suna da sauƙin aiki da yankewa daidai, wanda hakan ke inganta ingancin aiki sosai. Waɗannan ra'ayoyin masu kyau ba wai kawai suna tabbatar da fifikon samfurin ba, har ma suna nuna ƙoƙarinmu a cikin haɓaka samfura da hanyoyin samarwa.
5. Sabis bayan sayarwa
A ƙarshe, mun mai da hankali kan ƙungiyar sabis na bayan-tallace. IECHO tana ba da sabis na bayan-tallace na awanni 24 kuma abokan ciniki za su iya samun taimako a kan lokaci komai lokacin da suke. Haɗin kan layi da na offline, don abokan ciniki su sami mafi kyawun tallafi ko ina suke. Bugu da ƙari, ƙungiyar bayan-tallace na IECHO tana shirya horo daban-daban kowace mako, gami da aikin injiniya da horar da software, don inganta matakin ƙwararru na kowane ma'aikacin bayan-tallace na ƙasashen waje da kuma samar da ingantaccen sabis.
Lokacin Saƙo: Mayu-28-2024


