Shigar TK4S a Romania

An yi nasarar shigar da injin TK4S tare da Babban Tsarin Yanke Tsarin a ranar 12 ga Oktoba, 2023 a Novmar Consult Services Srl.

Shirye-shiryen wurin: Hu Dawei, injiniyan bayan-tallace-tallace na ƙasashen waje daga HANGZHOU IECHO SCIENCE & TECHNOLOGY CO., LTD, da Novmar Consult Services SRL tawagar sun ba da haɗin kai don yin shiri tare a wurin don tabbatar da cewa duk shirye-shiryen sun shirya, gami da tabbatar da shigar da kayan aiki. wuri, shirye-shiryen wutar lantarki da haɗin cibiyar sadarwa.

未标题-3

Shigar da kayan aiki: An shigar da ƙungiyar fasaha ta IECHO daidai da jagorar shigarwa mai dacewa don tabbatar da cewa shigarwa na kayan aiki yana da ƙarfi kuma abin dogara, da kuma kula da ingantaccen tsarin shigarwa.

Gwajin Bashi: Bayan an gama shigarwa, ƙungiyar fasaha ta IECHO tana gudanar da gwajin ɓarna don tabbatar da cewa tsarin TK4S da sauran na'urori da tsarin tsarin TK4S na iya sadarwa da haɗin gwiwa akai-akai.

Horarwa: Ƙungiyar fasaha ta IECHO tana ba da tsarin aiki da horo na kulawa ga ma'aikatan Novmar Consult Services SRL don tabbatar da cewa za su iya aiki da sarrafa tsarin TK4S.

TK4S Babban tsarin yankan tsari yana ba da mafi kyawun zaɓi don masana'antu da yawa na gaba ta atomatik.Lts tsarin za a iya daidai amfani da cikakken yankan, rabin yankan, engraving, creasing, grooving da alama.A halin yanzu, daidaitaccen aikin yanke zai iya biyan babban tsarin da ake buƙata.Tsarin aiki na abokantaka mai amfani zai nuna maka ingantaccen sakamakon sarrafawa.

A ƙarshe, IECHO yana godiya sosai ga Novmar Consult Services SR don zaɓar injin mu na TK4S.Mun yi imanin cewa aikace-aikacen tsarin TK4S zai kawo fa'idodi da yawa ga NOVMAR Consult Services SRL, gami da: inganta ingantaccen sarrafa kasuwanci, saka idanu na gaske da gudanarwa. bayanai, m ingantawa na kamfanin ta tsarin aiki tsari.IECHO ta mayar da hankali kan yanke har tsawon shekaru talatin. Ko da kuwa bukatun abokin ciniki, IECHO za ta tsara hanyoyin da za a tabbatar da ganewar yanke dijital a cikin gajeren lokaci.


Lokacin aikawa: Oktoba-13-2023
  • facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube
  • instagram

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

aika bayanai