Tsarin yankewa mai girma na TK4S yana ba da mafi kyawun zaɓi ga masana'antu da yawa ta atomatik sarrafawa. Ana iya amfani da tsarinsa daidai don yankewa gaba ɗaya, yanke rabi, sassaka, gyaggyara, da kuma yiwa alama. A halin yanzu, ingantaccen aikin yankewa zai iya biyan buƙatun babban tsari. Tsarin aiki mai sauƙin amfani zai nuna muku kyakkyawan sakamako na sarrafawa.
| Famfon Injin | Raka'a 1-2 7.5kw | Raka'a 2-3 7.5kw | Nau'o'i 3-4 7.5kw |
| Haske | Haske Guda ɗaya | Haske Biyu (Zaɓi) | |
| MAX. Gudun | 1500mm/s | ||
| Daidaito a Yankan | 0.1mm | ||
| Kauri | 50mm | ||
| Tsarin Bayanai | DXF, HPGL, PLT, PDF, ISO, AI, PS, EPS, TSK, BRG, XML | ||
| Face-face | Tashar Jiragen Ruwa ta Serial | ||
| Kafofin Watsa Labarai | Tsarin injin tsotsa | ||
| Ƙarfi | Mataki ɗaya 220V/50HZ Mataki uku 220V/380V/50HZ-60HZ | ||
| Muhalli Mai Aiki | Zafin jiki 0℃-40℃ Danshi 20%-80%RH | ||
| Faɗin Tsawon | 2500mm | 3500mm | 5500mm | Girman Musamman |
| 1600mm | TK4S-2516 Yankin Yankewa: 2500mmx1600mm Yankin bene: 3300mmx2300mm | TK4S-3516 Yankin Yankewa: 3500mmx1600mm Yankin Ƙasa: 430Ommx22300mm | TK4S-5516 Yanki: 5500mmx1600mm Yankin ƙasa: 6300mmx2300mm | Dangane da girman TK4s na yau da kullun, za a iya keɓance injin bisa ga buƙatun musamman na abokin ciniki. |
| 2100mm | TK4S-2521 Yankin Yankewa: 2500mmx210omm Yankin Ƙasa: 3300mmx2900mm | TK4S-3521 Yanki: 3500mmx2100mm Yankin ƙasa: 430Ommx290Omm | TK4S-5521 Yanki: 5500mmx2100mm Yankin bene: 6300mmx2900mm | |
| 3200mm | TK4S-2532 Yankin Yankewa: 2500mmx3200mm Yankin Ƙasa: 3300mmx4000mm | TK4S-3532 Yankin Yankewa: 35oommx3200mm Yankin Ƙasa: 4300mmx4000mm | TK4S-5532 Yankin Yanka: 5500mmx3200mm Yankin Kasa: 6300mmx4000mm | |
| Sauran Girman | TK4S-25265 (L*W)2500mm×2650mm Yankin Yankewa: 2500mmx2650mm Yankin Ƙasa: 3891mm x3552mm | TK4S-1516(L*W)1500mm×1600mm Yanki Yankewa:1500mmx1600mm Yankin bene:2340mm x 2452mm | ||
IECHO UCT na iya yanke kayan da kauri har zuwa 5mm daidai. Idan aka kwatanta da sauran kayan aikin yankewa, UCT ita ce mafi inganci wacce ke ba da damar saurin yankewa mafi sauri da mafi ƙarancin kuɗin kulawa. Hannun kariya da aka sanye da maɓuɓɓugar ruwa yana tabbatar da daidaiton yankewa.
IECHO CTT don yin manne a kan kayan da aka yi da corrugated. Zaɓin kayan aikin manne yana ba da damar yin manne mai kyau. Tare da software na yankewa, kayan aikin na iya yanke kayan da aka yi da corrugated a kan tsarinsa ko kuma a juye don samun sakamako mafi kyau na mannewa, ba tare da wata illa ga saman kayan da aka yi da corrugated ba.
An ƙera kayan aikin IECHO V-Cut Tool musamman don sarrafa V-cut akan kayan da aka yi wa corrugated, yana iya yanke 0°, 15°, 22.5°, 30° da 45°
Tare da sandar da aka shigo da ita, IECHO RZ yana da saurin juyawa na 60000 rpm. Ana iya amfani da na'urar sadarwa da injin mai yawan mita ke jagoranta don yanke kayan da suka yi tauri tare da kauri mafi girma na 20mm. IECHO RZ ya cika buƙatun aiki na 24/7. Na'urar tsaftacewa ta musamman tana tsaftace ƙurar samarwa da tarkace. Tsarin sanyaya iska yana tsawaita rayuwar ruwan wukake.
KWANO IECHO POT mai bugun 8mm, musamman don yanke kayan da suka yi tauri da ƙanana. An sanye shi da nau'ikan ruwan wukake daban-daban, KWANO na iya yin tasirin tsari daban-daban. Kayan aikin zai iya yanke kayan har zuwa 110mm ta amfani da ruwan wukake na musamman.
Ana amfani da kayan aikin yanke sumba musamman don yanke kayan vinyl. IECHO KCT yana ba da damar kayan aikin su yanke saman kayan ba tare da wata illa ga ƙasan kayan ba. Yana ba da damar yin babban saurin yankewa don sarrafa kayan.
Kayan Aikin Juyawa na Lantarki ya dace sosai don yanke kayan da ke da matsakaicin yawa. An haɗa shi da nau'ikan ruwan wukake daban-daban, ana amfani da IECHO EOT don yanke kayan daban-daban kuma yana iya yanke baka na 2mm.
Sanye take da tsarin yanke katako biyu, na iya ƙara yawan aikin samar da ku sosai.
Canjin Kayan Aiki na IECHO Atomatik (ATC) Tsarin, tare da aikin tsarin canza bit na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta atomatik, nau'ikan bit na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da yawa na iya canzawa ba tare da aikin ɗan adam ba, kuma yana da har zuwa nau'ikan bit na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa guda 9 daban-daban da za a iya saita su a cikin mai riƙe bit ɗin.
Ana iya sarrafa zurfin kayan aikin yankewa daidai ta hanyar tsarin fara wuka ta atomatik (AKI).
Tsarin sarrafa motsi na IECHO, CUTTERSERVER shine cibiyar yankewa da sarrafawa, yana ba da damar yin da'irori masu santsi da kuma kyakkyawan lanƙwasa na yankewa.